Imel ko taɗi akan layi don sabis na tsayawa ɗaya, za mu ba ku zaɓi daban-daban na mafita na hanyar sadarwa.

Karamin Girman Gina

Ƙananan murfin siginar ginin gini tare da ƙaramar siginar wayar salula na Lintratek

Me yasa muke buƙatar ƙara sigina?

Ana iya amfani da ƙaramar siginar wayar salula ta Lintratek a wurare da yawa, ƙila ba za ku iya ganin na'urar ba amma tana wanzu kuma tana tasiri sosai a rayuwarmu ta yau da kullun.A cikin karkara, a cikin ginin kasuwanci, a cikin kantin sayar da kayayyaki, a wurin ajiye motoci… yawanci a waɗannan wuraren, nesa da tashar masu samar da hanyar sadarwa ko sarari a rufe, siginar wayar salula ba ta da ƙarfi ko da ba za ku sami sabis ba. .Amma har yanzu mutane na iya samun kyakkyawar sigina mai kyau kuma su yi kiran waya, wannan shi ne duk abin da ke ƙara siginar wayar salula, wasu na cewa maimaitawa ko siginar ƙararrawa.

aikace-aikace

Haɗin zaɓi don aikace-aikace daban-daban

 

Lintratek yana da nau'o'i daban-daban don aikace-aikace daban-daban, a nan muna gabatar muku da wasu samfura masu dacewa da mafita masu dacewa don amfanin gida, ɗakin studio da sauran gine-gine masu kama.
Idan kuna son rufe 100-500sqm, anan muna ba ku wasu tsare-tsaren mafita na zaɓi:

OHaɗin na zaɓi

Fku Kit

Ckai tsaye

Cwuce gona da iri

Masu ɗaukar hanyar sadarwa

(Mitar Band)

siginar kara kuzari 1

KW13A*1

Yagi eriya*1

Whip eriya*1

10-15m kebul*1

Pkayan aiki*1

Glittafin* 1

50-100m²

Taimakokai kadaimitar mai ɗaukar hanyar sadarwa

 siginar kara kuzari 2

KW17L*1

LPDA eriya*1

Eriya mai ɗaukar nauyi*1

10-15m kebul*1

Pkayan aiki*1

Glittafin* 1

100-200m²

Sgoyon baya2 mitocina masu dako daban-daban a lokaci guda

 siginar kara kuzari 3

AA23*1

LPDA eriya*1

Paba neleriya*1

10-15m kebul*1

Pkayan aiki*1

Glittafin* 1

300-400m²

Sgoyon baya3 mitocina masu dako daban-daban a lokaci guda

Idan kana son siya bisa ga afaretocin cibiyar sadarwa daban-daban (Masu jigilar hanyar sadarwa), danna nan don tunani.Muna da samfura sama da 500 don zaɓinku don haɓaka siginar dillalan hanyar sadarwa ta duniya.
Idan kai injiniya ne ko manajan aiki kuma kuna son ɗaukar ƙarin kewayo, danna nan don bayanin mai maimaita mai ƙarfi.

Jawabin Abokan ciniki

abokin ciniki's feedback

Tsanaki na shigarwa

Kafin ka shigar da kit na ƙarar sigina, akwai wani abu da ya kamata ka kula da shi.


Bar Saƙonku