OSG-20NK grid eriya 20dBi 24dBi WiFi ko karɓar siginar mara waya ta wayar salula tare da sabis na keɓance kewayon mitar.
Muna ba da eriya grid OSG-20NK tare da ƙira iri biyu, bambancin shine game da ƙahon ciyarwa. Amma tasirin kusan iri ɗaya ne saboda aikin aiki na su duka ɗaya ne kuma ana iya daidaita sigogi iri ɗaya ko dai.
Dubi hoton gefen dama, eriyar grid na OSG-20NK an haɗa shi da ƙaho mai ciyarwa, mai haskakawa da sauran ƙananan gidaje.
Don biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban, muna ba da samfura daban-daban tare da kewayon mitar grid OSG-20NK.
Fcin abinci | Babban riba na waje 20dbi grid eriya |
Pgirman girman | 328*228*58mm, 1.55kgs |
Mitar Tallafawa | |
OSG-20NK-250/270 | Matsakaicin iyaka daga 2500-2700mhz Ya dace da B7 2600mhz, B40 TDD 2600Mhz mai maimaitawa |
OSG-20NK-185/199 | Matsakaicin iyaka daga 1850-1990mhz Ya dace da B3 DCS 1800Mhz, B39 TDD1900Mhz mai maimaitawa. |
OSG-20NK171/217 | Matsakaicin iyaka daga 1710-2170Mhz Ya dace da B3 DCS 1800Mhz, B1 WCDMA 2100Mhz, B2 PCS 1900Mhz, B4 AWS 1700/2100Mhz, B39 TDD1900Mhz mai maimaitawa. |
OSG-20NK-82/96 | Matsakaicin iyaka daga 824-960Mhz Ya dace da B8 GSM 900Mhz, B5 CDMA 850Mhz mai maimaitawa |
OSG-20NK-171/188 | Matsakaicin iyaka daga 1710-1880Mhz Ya dace da mai maimaita B3 DCS 1800Mhz |
OSG-20NK-192/217 | Matsakaicin iyaka daga 1920-2170mhz Ya dace da mai maimaita B1 WCDMA 2100Mhz. |
OSG-24NK-240/250 | Matsakaicin iyaka daga 2400-2500Mhz Ya dace da Wifi 2.4Ghz. |
MaxRiba | 20dBi(24dBi don Wifi na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa) |
Bayan akwai ka'idar aiki na eriyar grid OSG-20NK da cikakken kayan aikin ƙara siginar wayar salula na Lintratek:
1. Kafin ka shigar da na'urar, ya kamata ka tabbatar da cewa akwai sanduna 4 na karɓar siginar wayar hannu a wajen ginin, saboda na'urar ba za ta iya aiki ba idan siginar waje ba ta da kyau.
2. Shigar da eriyar grid na OSG-20NK na waje akan rufin ko wani wuri ba tare da cikas ba. Kuma yana da kyau a sanya eriyar grid OSG-20NK na waje kai tsaye zuwa tashar tushe kamar yadda hoton ya nuna.
3. Shigar da siginar siginar wayar hannu ta Lintratek a cikin gida kuma yi amfani da kebul na 15m don haɗa mai haɓakawa tare da eriyar grid OSG-20NK. Hankali: Dole ne a sami nisa (kimanin 15m) tsakanin mai haɓakawa da eriyar grid OSG-20NK, yawanci muna kiran wannan “nisa” azaman keɓewa. Tare da keɓewa kawai na'urar ƙara siginar kit ɗin zata iya aiki akai-akai.
4. A ƙarshe, yi amfani da kebul don haɗa siginar siginar wayar hannu ta Lintratek tare da eriya ta cikin gida.
5. Sa'an nan kuma haɗa cajin wutar lantarki kuma kunna ƙarawa kuma duba idan ƙarfin siginar wayar salula ya fi karfi ko a'a.
Abincin don eriyar grid yana da riba mai yawa, don haka ana amfani dashi sosai a cikin karkara, wuraren tsaunuka inda ke da siginar rauni kuma nesa da tashar tushe.
Domin babban kusurwar lobe na karɓa yana da kunkuntar, don haka zai iya karɓar sigina mai nisa.
1. Shin eriyar grid za ta iya karɓar sigina daga nisan kilomita 10?
Ee, yana iya. Domin babban kusurwar lobe na wannan eriya kunkuntar ce, don haka riba tana da yawa kuma tana iya karɓar sigina mai nisa. Abu mafi mahimmanci shi ne cewa kana buƙatar shigar da shi kuma sanya shi fuskantar daidai ga tushen siginar.
2. Menene bambanci tsakanin grid eriya da eriyar faranti?
Babban kusurwar lobe na ƙirar eriya grid ƙarami ne. Riba ya fi girma kuma galibi ana amfani da shi don watsa batu-zuwa- aya. Eriya mai lebur tana da babban kusurwar lobe mafi girma. Mafi yawa ana amfani dashi don ɗaukar hoto.
3. Zan iya amfani da eriya grid don duka karɓa da aikawa?
Saboda babban kusurwar lobe karami ne, don haka yawanci ana amfani da shi don karɓar sigina, don aikawa ba a ba da shawarar ba.
4. Yadda za a shigar da grid eriya?
An shigar da eriyar grid a kwance, kuma ana buƙatar daidaita kusurwar don daidaita tushen siginar.
5. Menene mafi girman riba da za ku iya samu?
Mafi girman riba da za mu iya samu shine 20dbi.