Imel ko hira akan layi don samun kwararren tsarin ƙwararru na mafita mara kyau

Yadda za a zaɓi yalwar siginar hannu a Saudi Arabia da Hadaddiyar Arab Emirates

Tare da ƙara bukatar sadarwa a cikin al'ummar zamani,Sassan Wayoyin hannu(Hakanan ana kiranta da maimaitawar wayar salula) sun ƙara zama sananne a cikin ƙasashe da yawa. Saudi Arabia da UAE, kasashe biyu a Gabas ta Tsakiya, fahariyar hanyoyin sadarwa na sadarwa. Koyaya, saboda dalilai da tsarin gine-gine, ɗaukar hoto na sigari na iya fuskantar ƙalubaloli. Gaskiya ne game da 4g da 5G mitquencies, wanda duk da miƙa tsayayyen matakan canja wuri, bai dace da nesa da ƙarfi na 2G ba.

 

A cikin wannan mahallin, sayen da kuma shigar da siginar hannu ta hannu ta zama mafi inganci. Bayar da wutar lantarki ta tattalin arziƙin da Saudi Arabiya da UAE suna wakiltar tafiye-tafiye na tsakiya, wannan labarin zai ba da cikakken shawara game da siyan alamun alamun wayar hannu a cikin waɗannan ƙasashe biyu.

 

Sa bakin   UAE

 

Kafin siyan gyaran sigina, ya kamata ya fara fahimtar manyan masu samar da masu samar da kayayyaki a cikin Saudi Arabia da UAE, da kuma farkon miyayi.

 

 

Saudi Arabia

 

1.SAUKI TAFIYA (STC)

2g: 900 mHz (gsm)
3G: 2100 mHz (Umts)
4g / lte: 1800 mHz (band miz (Band 3), 2300 mHz (Band 40), 2600 mHz (Band 38)
5g: 3500 mHz (N78)

 

2.Moby (Etihad Etisalat)

2g: 900 mHz (gsm)
3G: 2100 mHz (Umts)
4g / lte: 1800 mhz (band 3), 2600 mhz (band 38/7)
5g: 3500 mHz (N78)

 

3.za Saudi Arabia

2g: 900 mHz (gsm)
3G: 2100 mHz (Umts)
4g / lte: 1800 mhz (band 3), 2600 mhz (band 7)
5g: 3500 mHz (N78)

 

UAE

 

1.etisalat (Emirates Sadarwa na Sadarwa)

2g: 900 mHz (gsm)
3G: 2100 mHz (Umts)
4g / lte: 1800 mhz (band 3), 2600 mhz (band 7), 800 mhz (band 20)
5g: 3500 mHz (N78)

 

2.du (Emirates hade kamfanin sadarwa)

2g: 900 mHz (gsm)
3G: 2100 mHz (Umts)
4g / lte: 1800 mhz (band 3), 2600 mhz (band 7), 800 mhz (band 20)
5g: 3500 mHz (N78)
Kamar yadda aka gani a sama, Saudi Arabia da UAE amfani da nau'ikan sadarwa mai yawa na 2G, 3G, 4G, da cibiyoyin sadarwa. Sabili da haka, siginar hannu ta hannu da aka ba da shawarar a wannan labarin ya zama masu jituwa don amfani da su a cikin ƙasashen biyu.

 

Karamin sarari

 

Kasa da 100㎡

 

Alamar lambar wayar salula ta amfani da 2g 3g 4g 4G

 

1.1-Kw13-Sing-Band-Maimaita

 

Asali samfurin: Wannan siginar siginar hannu tana ɗaya daga cikin samfuran cututtukan fata na Lintratek don gidan, wanda aka sani da ƙirarsa mai kyau, kwanciyar hankali, da wadataccen tsari. Akwai shi azaman kayan kit, ba da izinin masu gida su sauƙaƙe shigar da kansu don haɓaka siginar hannu sosai a cikin ƙananan yankuna. Don mitar mita na al'ada, zaku iya tuntuɓar sabis na abokin ciniki.Oem / odmAna kuma tallafawa al'ada.

 

 

100-200㎡

 

Alamar lambar wayar hannu ta amfani da 2G GSM 900mhz 4g

 

Kw16l-GSM-Signal-Booster_ 副本

 

Wannan samfurin yana ɗayan babban darajar lintretk, siginar siginar ƙimar da aka tsara don amfanin gida. Zai iya fadada mitar mitar guda biyu, samar da ɗaukar hoto don yankuna a ƙarƙashin 200㎡. Lokacin da aka haɗu da kit ɗin eriyatk, yana ba da mafi yawan ɗaukar hoto.

 

Ɗaki

Ɗaki

 

 

200-300㎡

 

Lintratek Kw18p Wayar Phely Booster 2g 3g 4g 5g 5g 5g-Barry 65Db riba mai amfani

 

Kw18p 五频 【白色】 _01

 

Babban samfurin mazaunin: Wannan babban aikin siginar siginar daga gashin yanar gizo yana da kyau don amfanin gida da ƙananan harkar kasuwanci. Zai iya fadada har zuwa sau biyar na yau da kullun. Kuna iya aiko mana da kayan aikinku na aikinku, kuma zamu samar muku da tsarin ɗaukar hoto na kyauta.

 

 

 

Babban sarari na gida

 

500㎡

 

Zafin wayar salula mai amfani 2g 3g 4g 4g 5g 5g

 

uwts-siginar-mai kara

 

Model na kasuwanci aa Ina Ina2: Wannan Boosteren siginar siginar kasuwanci daga fintretk zai iya fadada da kuma ba da ruwa har zuwa biyar m mital mitary a Saudi Arabia da UAE. Haɗa tare da samfuran eriyarwar Lintretk, zai iya rufe yankin har zuwa 500㎡. Fayilolin mai amfani da ANGC (Ingantaccen iko) da MGC riba) da kuma MGC riba), yana ba da izinin atomatik ko daidaitawar jagora na riba don hana tsangwama na alamar.

 

 

500-800㎡

 

Lintratek KW23C Triple-Bagal wayar siginar Boost

 

Lintretek KW23CAL

 

Model na Kasuwanci Kw23C: Booster na kasuwanci zai iya fadada da kuma ba da ruwa har zuwa sau uku siginar siginar hannu. Haɗa tare da kayan eriyar samfuran Lintretk na Lintretk, zai iya rufe yankin har zuwa 800㎡. Maido yana sanye da AGC, wanda ke daidaita ƙarfin isa ta atomatik don hana tsangwama siginar. Ya dace da ofisoshi, gidajen cin abinci, shagunan ajiya, ginshiki, da kuma wuraren da.

 

C494-HZMAFVM7928867

Gidan ƙasa

 

Sama da 1000㎡

 

Lintratek KW27B Triple-Bagal Sigal Sigal Booster Booster

 

Lintratek KW27B Cell Sigin Sigashi

 

Model na kasuwanci KW27B: Wannan Boost na kasuwanci na Kasuwanci na Cinikin Lintrat zai iya fadada kuma ya ba da damar siginar siginar hannu guda uku, wanda ya dace sosai mafi girma fiye da 1000㎡ lokacin da aka haɗu da samfuran eriyar samfurori. Yana daya daga cikin sabbin kayan kwalliyar lintretk na lasisi mai kyau. Idan kuna da aikin da ke buƙatar ɗaukar hoto na wayar hannu, zaku iya aiko mana da ƙananan zankayenku, kuma zamu ƙirƙiri shirin ɗaukar hoto na kyauta.

 

Ƙara wa'azi

Ƙara wa'azi

 

 

Amfani da kasuwanci

 

Sama da 2000㎡

 

Lintratek KW33f Multi-Bandara lambar wayar hannu 85Db babban iko riba

 

Babban Powering Power 33f Booster

 

Tsarin sarrafa farashi na iko na wutar lantarki na ƙarfi. Ana iya tsara wannan karfin kasuwanci mai ƙarfi na wutar lantarki, za a iya tsara shi da yawa don tallafawa gine-ginen ofis da yawa, Malls, gonaki, masallatai, da sauran rukunin yanar gizo. Lokacin da aka haɗu da samfuran eriyars na Lintretk, zai iya rufe wuraren sama da 2000㎡. KW33F kuma zai iya amfani da watsawa na fiber don ɗaukar hoto mai nisa. Yana fasalta AGC da MGC, yana ba da izinin duka atomatik da kuma jagorar kayan daidaitawa don hana tsangwama.

 

Masallaci

Masallaci

 

 

Sama da 3000㎡

 

Lintratek KW35 Multi-Barry Sigin Waya Sigal Waya

 

35f-GDW babban ikon wayar hannu

 

Model na iko na iko na iko. Lokacin da aka haɗu da samfuran eriyars na Lintretk, zai iya rufe wuraren sama da 3000㎡. KW33F kuma yana goyan bayan ƙaddamar da fiber watsawa na ɗaukar hoto da kuma siffofin AGC da MGC zuwa karancin kai tsaye ko kuma da alaƙa da tsangwama.

 

1723708448644

Yankunan karkara

 

Tsabtattun kayan kasuwanci da kuma watsa mai nisa

 

Lintratek Mul-Band 5W-20W Ultract Power Haɗa ƙarfin ikon fiber Encik Repictic Repictic Repeater Das Rarraba tsarin

 

3-fiber-Optic-Repeater

Gine-ginen kasuwanci-1

Kasuwancin Kasuwancin Kasuwanci

 

Fiber Opicc disticated eriyar tsarin (Das): Wannan samfurin shine mafita mafita don amfani da sigina na fiber da yawa. Abu ne mai kyau ga manyan asibitoci, manyan asibitoci, otal masu alatu, manyan wuraren wasanni, da sauran wuraren wasanni.Danna nan don duba karatun mu na fahimta mai zurfi. Idan kuna da aikin da ke buƙatar ɗaukar hoto ta wayar hannu, zaku iya aiko mana da ƙananan zankayenku, kuma zamu samar muku da shirin ɗaukar hoto na kyauta.

 

Linfinkya kasance amai ƙwararru mai sana'ana sadarwar hannu tare da kayan aiki da ke haɗa R & D, samarwa, da tallace-tallace na shekaru 12. Samfuran ɗaukar hoto a fagen sadarwa ta hannu: Masu nuna alamun wayar hannu, Antennas, masu kunnawa wuta, da sauransu.


Lokaci: Aug-16-2024

Bar sakon ka