Farashin da ke fannoni daga masana'antar China
Mun himmatu wajen samar da sauki, ajiyewa mai amfani da lokaci mai amfani da kayan masarufi na samarwa, kasuwa, muna iya shirya makwancin wayar da kuma za mu iya shirya muku lokacin da kuka saya.
Mun himmatu wajen samar da sauƙin, ajiyewa da kudi ta hanyar siyan sayen mai amfani da mai amfaniSassara mai amfani da masana'antu da kuma siginar hannu ta hannu, An fitar da abubuwanmu a duk duniya. Abokan cinikinmu koyaushe suna gamsu da ingancin amintattunmu, ayyukan da aka haɗa da abokin ciniki da farashin gasa. Manufofinmu ita ce "don ci gaba da samun amincinka ta hanyar sadaukar da kokarinmu ga ci gaba da masu amfani da mu, abokan ciniki, ma'aikata da kuma masu ba da hadin gwiwa a duniya.
Siffa | MGI-SANG AGC / MGC Mai Rundunar Shafin Jirgin Sama na waje | |
Zane na Outlook | ƙarfe | |
Gimra | 340 * 250 * 140mm, 7.1kgs | |
Girman kunshin | 3800 * 320 * 220mm, 8.3kgs | |
Mita | ||
Guda ƙungiya | KW40B-CDMA: 850MHZ KW40B-GSM: 900mhz KW40B-DCS: 1800mhz KW40B-WCDMA: 2100MHZ KW40B-LTE (B20): 800mHz KW40B-TDD-D: 2600MHz | |
Dual Band | KW40B-CD: 850 + 1800mhz KW40B-CG: 850 + 900mhz KW40B-CP: 850 + 1900mhz KW40B-GD: 900 + 1800mhz KW40B-GW: 900 + 2100mhz KW40B-DW: 1800 + 2100mhz | |
Band Triple | KW40B-CDW: 850 + 1800 + 2100mhz KW40B-CGD: 850 + 900 + 1800mhz KW40B-CGW: 850 + 900 + 2100mhz KW40B-GDW: 900 + 1800 + 2100mhz KW40B-CD: 900 + 1800 + 2600mhz KW40B-GDF: 900 + 1800 + 1900mhz | |
Max ɗaukar hoto | 8000sqm | |
Fitarwa | 35 ± 2DBM | 40 ± 2DBM |
Riba | 85 ± 2 DB | 95 ± 2DB |
Ripple a cikin Band | ≤5.0db | |
Mtsbf | > 50000 | |
Tushen wutan lantarki | AC: 100 ~ 240v, 50 / 60hz; DC: 15v 1A EU / UK / UK / UKU | |
Amfani da iko | <15W |
KW40B Maimaitawar maimaitawar wayar salula na iya inganta sigina na sel a gine-gine har zuwa kusan 5,000m² / 55,000aft², dangane da kit din maido. Das ya inganta sigina na gine-ginen ofis na kasuwanci, filin wasa, manyan gidaje sama da murabba'in murabba'in guda ɗaya waɗanda suke da ƙima sosai na masu amfani na lokaci guda. A zahiri, a cikin manyan gini mai yawa ko sarari kamar filin ajiye motoci da gine-ginen jirgin ƙasa, ko wani wuri tare da tashar jirgin ƙasa da yawa, ko wani wurin da aka rubuta wayar subway, ko kuma a tashar sashin wayar hannu, ko wani wuri tare da tashar subway.
Bayan akwai ƙa'idar aikin KW40B mai tsayayyen sigina ta wayar salula, misali a filin ajiye motoci:
1. Kafin shigar da tsarin KW40B mai ƙarfi na KW40B mai tsayayyen siginar Sigilar Mobile, ya kamata ku tabbatar da cewa akwai karɓar siginar hannu 3-4 a waje da filin ajiye motoci saboda idan siginar ta waje ba ta da ƙarfi, na'urar ba ta iya aiki.
2. Shigar da eriya na waje a waje akan rufin ko wani wuri mara amfani. Kuma tabbatar da cewa antenna ta waje kai tsaye ga hasumiyar siginar kawai kamar abin da hoton ya nuna. Antenanna ta waje kamar yadda ake amfani da ita ta kasance mai ban sha'awa LPDA LPDA erfinna ko kuma erenna band panel.
3. Shigar da maimaitawa KW40B da amfani da kebul na zamani don haɗa maɓallin maimaitawa tare da antenoor na waje, yanzu zaku iya fahimtar cewa akwai wasu ma'aurata da erennas na cikin gida.
A wurare daban-daban, shirye-shiryen shigarwa na maimaita Siffar Mobile na Kw40B sun bambanta. Idan kuna son rufe dukan ƙauyen ko yanki na karkara nesa daga tashar tushe, muna ba da shawarar zaɓi zaɓi biyu a matsayin eriyarsnna ko zaɓi Grid kamar yadda eriyars.
1. Shin zan iya siffanta tambarin kaina da ƙirar Outlook na na'urar?
Haka ne, Lintratek shine mai masana'anta tare da kwarewa shekaru 10, muna samar da sabis na abokan ciniki da ODM yayin da suke sayan Moq.
2. Shin kuna karɓar shirin kuɗi?
Mun karɓi shirin kuɗi idan kun ba da umarnin babban adadin, 30% azaman biyan kuɗi don kayan samarwa da kashi 70% a matsayin biyan kuɗi na ƙarshe don jigilar kaya.
3. Shin zan iya samun samfurin kyauta na mai amfani da zaki na ruwan fata?
Ba mu samar da samfurin kyauta ba, amma idan ka ci gaba da yin hadin kai tare da mu, za mu samar maka da ragi a cikin tsari na yau da kullun a matsayin biyan bashin.
Muna bin gwamnatin da "ingancin abu ne mai mahimmanci, ayyuka sune" na farko don isar da masu siyarwa tare da manyan masu siye da manyan mutane mafita a farashin siyarwa, gina kowane abokin ciniki na mutum ya yi farin ciki game da ayyukanmu.
Manyan kayan Manufacturer LintratekSassara mai amfani da masana'antu da kuma siginar hannu ta hannu, Muna da ƙungiyar tallace-tallace da aka sadaukar, da kuma rassan da yawa, suna kiwon manyan abokan cinikinmu. Mun kasance muna neman kawance na kasuwanci na dogon lokaci, kuma tabbatar da masu samar da mu wanda zai amfana a takaice da dogon lokaci.